![](images/counter/3.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nonnhon.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 9
Gallery :: กิจกรรมปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_1.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_7.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_2.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_5.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_3.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%92%E0%B9%96_14.jpg)
นายกัมพล สีดาโคตร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโนนโหนน คณะผู้บริหาร นายพิจิตร สิงห์แก้ว ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลนาโนนน้อย ส.อ.วาสิษฐ์ แก้วเนตร ปลัดอบต. หัวหน้าส่วนราชการ กำนันผู้ใหญ่บ้าน สมาชิกอบต. และพนักงานอบต. ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก "ร่วมใจไทยปลูกต้นไม้ เพื่อแผ่นดิน" สืบสานสู่ 100 ล้านต้น ณ พื้นที่ป่าสาธารณะ หมู่ 8 บ้านหนองคูตก
วันที่ : 12 พฤษภาคม 2565 View : 488